Watu hao ambao huingilia kati kukosoa tu

Nitakuambia kitu ili uone ikiwa unaweza kuelewa maoni yangu. Bado ninaingia kwenye bilinganya ambayo mimi hupunguzwa lakini Nimependekeza kushiriki kila kitu ambacho nadhani Na ikiwa mtu hapendi, basi usinisome.

Kama wengi wenu mtajua Ninasimamia ukurasa wa shabiki wa blogi hii kwenye Facebook. Hivi sasa ina zaidi ya "mashabiki" 318.000.

Wakati mwingine nimeshiriki nakala na picha kwenye ukurasa wa shabiki uliosababisha ubishi na hakuna ukosefu wa watu wa kawaida ambao hutoka kama mbwa mwitu kukosoa kile nilichochapisha, mara nyingi bila heshima.

troll ya mtandaoSijali kukosoa ikiwa zinafanywa kwa heshima. Kinyume chake, hutoa mjadala na inaweza hata kunifanya nione kuwa nimefanya makosa. Sijali hata dharau yake.

Kinachonisumbua sana ni kwamba watu hukosoa watu ambao wamesoma nakala zangu au wameona picha ambayo walipenda lakini hata hawaachi maoni mazuri.

jicho! Kwa kweli hainisumbui kwamba hawatumii maoni juu ya chochote. Kinachonisumbua ni kwamba watu hao hao hawapotezi nusu sekunde kujirusha kwenye jugular wakati wanapoona kitu ambacho hawapendi au husababisha ubishani.

Zaidi ya yote, mbaya zaidi ni kwamba bado ni mashabiki wa ukurasa na Wanaendelea kunisoma licha ya bile ambayo hutoa katika maoni yao.

Ninawaokoa kinywaji kibaya na kuwazuia moja kwa moja. Kwa kuwa hawafanyi, mimi hufanya.

Nadhani ni watu wa kawaida ambao katika maisha halisi wao hukaa kimya wakati yote ni sawa, bila kuthamini vitu, lakini ambao mara moja huanza kukosoa kwa njia ya dharau mara tu wanapopata nafasi.

Kwa hali yoyote, nadhani nitasasisha orodha yangu ya Ukuaji wangu binafsi umeundwa na malengo haya 10 na nitaongeza aina nyingine ya malengo "Kuwa na tabia nzuri hata na watu hasi".

Utumbo wangu unaniambia kuwa nakala hii itaongeza malengelenge kwenye Facebook. Sijui ikiwa niko tayari kuvumilia.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 15, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Anna alisema

    Utabeba hiyo, na kile wanachokutupia! Na unajua kwanini? Kwa sababu kuna wengi wetu ambao tunakuunga mkono na tunakushukuru kwa kila kitu umechangia katika maisha yetu na nakala zako.

    Hapa tuko, chochote inachukua, na nadhani naweza kusema kwa niaba ya wengi.

    Kumbatio kubwa, na endelea nalo !!

    1.    Daniel alisema

      Asante sana Anna, raha kusoma maoni kama mazuri kama yako, ains.

  2.   Neida alisema

    Usijali juu ya maoni hasi, kila wakati kuna watu ambao hukosoa, sio kila mtu anaweza kuwa na maoni sawa, lakini hiyo haimpi mtu yeyote haki ya kudharau watu ambao hawafikiri kama wao. Kwa upande wangu, napenda sana blogi, ninapata tafakari na hadithi ambazo zimenihudumia maishani mwangu na kwa maendeleo yangu binafsi, kwa hivyo endelea, na uzuie wale ambao hawataki au wanastahili maoni yako, kwa hivyo nadhani, Salamu na asante kwa kuniweka kwenye orodha yako

  3.   Lidia alisema

    Halo. Sijawahi kutoa maoni kwako lakini sikuzote nakusoma na ninapenda nakala zako, zinanisaidia sana. Puuza aina hizo za watu, lazima wawe na kitu maishani mwao kinachowafanya wawe hivyo. Fuata esi. Mabusu

    1.    Daniel alisema

      Asante sana Lidia kutoka moyoni.

  4.   Daniel alisema

    Vivyo hivyo nakwambia Neida. Maoni yako ni ya thamani.

    Asante kwa kunifuata.

  5.   Luis alisema

    Kwa maneno ya kijinga, masikio ya viziwi. Msemo huo huenda.

    Changamka na endelea kuandika.

    1.    Daniel alisema

      Hasa, asante sana.

  6.   Francisco Montes alisema

    Habari Daniel. Mimi ni mfuasi wako kimya. Siwezi kutoa maoni juu ya nakala zako. Kwa wengi ninakubali na kwa wale ambao hawakubali, inanisaidia kutafakari hata hivyo.
    Na unajua ni nini kinanivutia? kwamba wewe ni mchanga sana na ninakuona kama mtu mwenye maarifa mengi na hekima. Unapokuwa na umri wangu (karibu miaka 60) utakuwa na uzoefu mwingi na hiyo itakufanya uwe mtu bora zaidi, sawa na wewe tayari, namaanisha utakuwa na busara. Natumahi na ninaishi kukusoma.
    Kumbatio lenye joto la Daniel.

    1.    Daniel alisema

      Wow Francisco, ni vizuri kusoma kitu kama hicho mara tu baada ya kuamka. Asante kwa maoni yako.

      Natumai kwa dhati kuwa utaendelea kunisomea wakati mimi ni umri wako.

      Salamu ya busara

  7.   Daisy alisema

    Unajua nakala zako unazochapisha zimenisaidia sana.Ninatoa maoni machache kwa sababu ya wakati lakini napenda machapisho yako na wamenitolea kitu katika sehemu ya mafunzo yangu kama mwanasaikolojia wa baadaye.

    1.    Daniel alisema

      Asante sana Daisy. Maoni yako yananitia moyo kuendelea kufanya kazi.

      Salamu ya busara

  8.   Maria Victoria Ovando Cerón alisema

    Kwanza kabisa nakupongeza kwa maandishi yako kwa sababu hayana faida kwangu tu bali kwa watu zaidi na hakutakuwa na ukosefu wa "mweusi kwenye mchele" lakini unataka kuifanya na usahau watu hasi kuwa kuna mengi zaidi wanaokuunga mkono ... Mungu akubariki ..

    1.    Daniel alisema

      Asante sana kwa maoni yako, María Victoria. Ninafurahi kuwa blogi yangu ni muhimu kwako.

      Msaada wako ni muhimu sana kwangu.

      Salamu ya busara

  9.   sergio alisema

    Watu wanachoka sana na wana wakati mwingi wa bure na mara nyingi wanakosa elimu ujasiri mwingi na ninaipenda blogi hii, inaendelea hivi, inatokea kutoka kwa watu hao 😉